मित्र जो स्थिर असतो तो सायकलमध्ये अडकतो

हे अशा प्रत्येकासाठी जाते जे त्यांच्या आयुष्यातील नीरस चक्राबद्दल तक्रार करतात परंतु ते तोडू शकत नाहीत: जो मित्र नोकरीचा तिरस्कार करतो परंतु त्यास सोडत नाही किंवा जो मित्र आपल्या जोडीदाराबद्दल तक्रार करतो परंतु त्यांचे संबंध संपत नाही तो मित्र .

आमच्या मित्राच्या तक्रारी प्राप्त झाल्यानंतर आपल्यातील प्रत्येकजण रोज तीच गोष्ट ऐकून कंटाळा येऊ शकतो. परंतु “फक्त आपली नोकरी सोडा” किंवा “फक्त ब्रेक अप करा” असा आमचा सल्ला कर्णबधिरांच्या कानांवर पडेल कारण हा तितकासा सोपा नाही. त्या क्षणी ते शक्य तितके चांगले प्रयत्न करीत आहेत कारण त्यांची सध्याची ओळख आणि सुरक्षेची त्यांची गरज अन्वेषणाच्या इच्छेपेक्षा जास्त आहे.

ते त्यांच्या इच्छेमध्ये एक तणाव अनुभवत आहेत, परंतु अद्याप त्या तणावात वागण्याची क्षमता नाही. त्यांच्या भावनिक (किंवा कधीकधी, आर्थिक) संसाधनांच्या मर्यादांमुळे त्यांना पुढे जाणे कठीण होते.

आम्ही जितके शक्य तितके उत्कृष्ट प्रयत्न करीत आहोत हे मान्य करून आम्ही स्वत: ला आत्म-स्वीकृती आणि आत्म-प्रेमाची भेट देतो. केवळ या ठिकाणाहूनच कृती किंवा वर्तनात सकारात्मक, टिकाऊ बदल करता येतील

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *